เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/RevoClubThailand/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ RevoClubThailand.Net พร้อมหมายเลข RCT ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับ มีเสียงดังแก๊ก ตอนออกตัวครับ  (อ่าน 13040 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิค ณ ระยอง

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 17338
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Rayong
  • ชื่อเล่น: Nick
    • รางวัลและกิจกรรม
ของผมก้อเป็น ชินแล้ว ครับ
ของผมสี่ประตู
ตรงกระจก ทั้ง 4 บาน
ก้อมีเสียงเหมือนกัน
น้าๆ ลงกดที่ กระจก ดู มันจะรู้สึก กึกกักๆ ยุบได้
เวลา รถลงหลุมหรือขับถนนผิวไม่เรียบ เสียงจะดังมาก
เอาเข้า ศูนย์แล้ว ครั้งแรก แจ้งแล้ว ไม่ได้เช็ค
ต้องเอาไปเข้าใหม่ วันที่สอง
สรุป คือ ฟอจูนเนอร์ รุ่นท็อป ก้อเป็น
โอ้ว........
อาการน่าจะเป็นที่ ลูกยาง รองกระจก บริเวน ด้านบน ไม่สนิท ครับ

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ RevoClubThailand.Net พร้อมหมายเลข RCT ได้ที่นี่!!

Tags: