เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ลามิน่าฟิลม์ CTX

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

TRK Speed NVyangyont V-Shop
-->
LockTech
Ads
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/RevoClubThailand/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ RevoClubThailand.Net พร้อมหมายเลข RCT ได้ที่นี่!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดกล้องหน้า Toyota หรือยี่ห้ออื่นหน้า-หลังดีครับ  (อ่าน 4701 ครั้ง)

ออฟไลน์ bikekikkok

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 14286
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: พี
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สนใจกล้องติดรถ Toyota ครับ ถ้ามีปัญหาเครมง่ายกับศูนย์ใกล้บ้าน แต่มีเฉพาะด้านหน้า
ส่วนยี่ห้ออื่นๆ จะมีทั้งหน้าหลัง ราคาก็เพิ่มขึ้นเท่าตัวจากกล้องหน้า
ถ้าเป็นเพื่อนๆ จะติดแบบไหนดีครับ

กล้องหน้า Toyota

หรือครบชุดทั้งหน้าและหลัง

สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ RevoClubThailand.Net พร้อมหมายเลข RCT ได้ที่นี่!!

ออฟไลน์ ln-106

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6097
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: อ่างทอง
  • ชื่อเล่น: เจมส์
กำลังเล็งๆอยู่ครับ ของศูนย์มีประกันน่าสนใจ แต่ก็ไม่มีกล้องหลัง ต้องเพิ่มงบอีก
ผมเลยมองไปที่ชุดหน้าหลังครับ แต่ผมชอบของ maxview ครับ 8)

ออฟไลน์ std88

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15807
  • จังหวัด: พิจิตร
  • ชื่อเล่น: ตี๋น้อย
ผมขอแนะนำ ยี่ห้อนี้ครับ คุณภาพดี . เพื่อเป็นแนวครับ. 
 เครดิต จาก รีโว้คลับ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธ.ค. 2017, 17:59:28 โดย std88 »

ออฟไลน์ RevoTRD

• VIP.004
  • สมาชิก ID: 8761
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ต้น
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1
ของแท้จากศูนย์ Toyota ราคาตั้ง 4990 บาท ยังไม่รวมค่าติดตั้ง แนะนำให้ติดต่อเซลส์ที่เราซื้อรถมา ขอราคาส่วนลดพิเศษครับ

มาพร้อมชุดสายไฟ Micro SD Card 16GB ติดตั้งหลังกระจกมองหลังไม่มีสายแกะกะ สวยงามประณีต

รับประกัน 3 ปี หรือ 100000 กิโลเมตร
Hilux REVO 2.4G TRD Smart Cab

ออฟไลน์ TumNoMoney

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 16403
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
ถ้าเงินไม่ใช่ปัญหาก็จัดเลยครับ แต่สำหรับผมมันก็คือกล้องบันทึกเหตุการณ์สำคัญแค่นั้นไม่จำเป็นต้องดีที่สุดก็ได้เอาคุ้มที่สุดกล้องจีนห่วยๆก็ใช้ได้ รุ่นg1ws ก็คุ้มผมใช้อยู่ตอนนี้ภาพใช้ได้แต่ฟังชั่นก็ไม่มีเหมือนกันเอาแค่ภาพอ่ะนะ หรือจะมองกล้องใต้หวัน ราคาเท่าtoyotaหล่ะ แต่ฟังชั่นเยอะภาพชัดและทนยี่ห้อ thanscendอะไรนี่หล่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่ความพึงพอใจและฐานะด้วยอิอิ ผมจน

ออฟไลน์ bikekikkok

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 14286
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: พี
สรุปว่า ติดกล้องหน้า Toyota มาแล้วครับ แต่ติดกับผู้รับติดข้างนอก โดยเขาจะได้ของมายังไงไม่ทราบได้ แต่ว่าเป็นของแท้แน่นอน มีกล่อง เลขพาร์ทชัดเจน รับประกัน 3 ปี ราคาติดตั้งถูกกว่าที่ศูนย์ แบบว่ารับได้ไม่น่าเกลียด ส่วนกล้องหลังกำลังมองๆ อยู่ครับ
 :emo_102:

ออฟไลน์ RevoTRD

• VIP.004
  • สมาชิก ID: 8761
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ต้น
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1
ออกรถใหม่แนะนำให้ขอเป็นของแถม ติดตั้งมาเลยครับ กล้องบันทึกการเดินทางของ Toyota คุณภาพทั้งกลางวันกลางคืน OK เลยครับ

ถ้าซื้อศูนย์ และมีบัตร Member Privilege Card ราคาน่าจะเหลือแค่ 3990 บาทพร้อมติดตั้ง ประกัน 3 ปี คุ้มสุดแล้ว
Hilux REVO 2.4G TRD Smart Cab

ออฟไลน์ JBTAutocars

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 17010
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: พูน

ออฟไลน์ poketwan

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 17460
  • จังหวัด: สิงห์บุุรี
  • ชื่อเล่น: แวน
มาเก็บข้อมูลไว้ก่อนครับ กำลังเล็งๆของจีนอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ suphakorn

• สมาชิก ID: 16400
  • จังหวัด: BKK
  • ชื่อเล่น: ดิด
รบกวนสอบถามครับ  กล้องหน้ารถ Toyota แท้ สามารถดูภาพจากจอในรถได้หรือป่าวครับ หรือว่าต้องถอดเมมโมรี่การ์ดมาดูด้วยคอมพิวเตอร์ครับ

ออฟไลน์ suphakorn

• สมาชิก ID: 16400
  • จังหวัด: BKK
  • ชื่อเล่น: ดิด
หรือว่าที่โลโก้ Toyota ที่ตัวกล้องในรูปคือจอครับ

Tags: gclub